Report ID: #E7B61B28

lucardi.nl

May HTTPS 26.5 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AnalyzeSecure · lucardi.nl — Card ng ulat
AnalyzeSecure · lucardi.nl

lucardi.nl Trust Report

Mukhang ang lucardi.nl ay online presence ng Lucardi, isang jewelry at watch retailer sa Netherlands. Ang mahabang domain age, active HTTPS, at stable na registration setup ay positive signals, pero magandang i-check pa rin ang returns, delivery, at customer support.

Technical na Impormasyon

IP Address104.20.35.162
Lokasyon ng ServerHindi Alam
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLWE1
Valid Hanggang2026-08-20
RegistrarBIT B.V.
Nirehistro Noong1999-12-08
Edad ng Domain26.5 taon

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang lucardi.nl: bansa Unknown, edad 26.5 taon, SSL OK, registrar BIT B.V..

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng lucardi.nl ay nagre-resolve bilang: OK.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 26.5 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng lucardi.nl ay nasa Unknown, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang lucardi.nl?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang lucardi.nl

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa lucardi.nl sa 100 — iyon ay ang "very_safe" band.

Mga Plus

  • Hosting sa established ISP network
  • Konsistenteng A at AAAA records
  • Sakop ng SAN ang domain nang tama
  • Stable na IPv4 hosting

Mga Babala

  • Nameservers na kabilang sa parehong registrar
  • Laging i-verify ang content bago mag-transact
  • Walang independent third-party reviews

Mga Madalas Itanong

Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa lucardi.nl?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (BIT B.V.) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang lucardi.nl?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng lucardi.nl?
Ang SSL data sa lucardi.nl ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang lucardi.nl para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng lucardi.nl?
lucardi.nl ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 26.5 taon, hindi kilala ang registrar na BIT B.V., o hindi tumutugma ang bansa Unknown.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →